PESD3V3S2UAT,215
Nexperia
771-PESD3V3S2UAT-T/R
PESD3V3S2UAT,215
Nsx:
Mô tả:
ESD Protection Diodes / TVS Diodes The factory is currently not accepting orders for this product.
Mô hình ECAD:
Có hàng: 11,595
Tồn kho:
11,595 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
26 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Nexperia
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt bảo vệ ESD/Đi-ốt TVS
RoHS:
Unidirectional
2 Channel
3.3 V
SMD/SMT
7 V
5.6 V
SC-59-3 (SOT-23-3)
18 A
330 W
207 pF
30 kV
15 kV