LLS2G271MELB
Nichicon
647-LLS2G271MELB
LLS2G271MELB
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - Snap In 400volts 270uF 85c 30x30x10L/S
Mô hình ECAD:
Có hàng: 144
Tồn kho:
144 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
26 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
5,000 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Nichicon
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - Chân gài
RoHS:
270 uF
400 VDC
30 mm (1.181 in)
30 mm (1.181 in)
10 mm (0.394 in)
Aluminum Electrolytic Capacitors
3000 Hour
20 %
1.82 A
- 25 C
+ 85 C
2 Pin
LLS
Bulk
Nhãn hiệu: Nichicon
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: JP
Hệ số tiêu tán DF: 0.15
Dòng rò: 980 uA
Loại sản phẩm: Electrolytic Capacitors
Số lượng Kiện Gốc: 200
Danh mục phụ: Capacitors
Kiểu chấm dứt: Snap In
Tần số kiểm tra: 120 Hz