PCF1D101MCL1GS
Nichicon
647-PCF1D101MCL1GS
PCF1D101MCL1GS
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Organic Polymer Capacitors 100uF 20 Volts 20% AEC-Q200
Mô hình ECAD:
Có hàng: 60
Tồn kho:
60
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
400
Dự kiến 10/08/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 400)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Nichicon
Danh mục Sản phẩm: Tụ polyme hữu cơ bằng nhôm
RoHS:
100 uF
20 VDC
SMD/SMT
12 mm (0.472 in)
Aluminum Polymer Capacitors
2000 Hour
20 %
22 mOhms
3.2 A
- 55 C
+ 105 C
8 mm