UCB0J331MNL1GS
Nichicon
647-UCB0J331MNL1GS
UCB0J331MNL1GS
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - SMD 6.3volts 330uF AEC-Q200
Tuổi thọ:
NRND:
Không khuyến khích cho thiết kế mới.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Thời gian sản xuất của nhà máy:
26 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 500)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Nichicon
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - SMD
RoHS:
330 uF
6.3 VDC
8 mm (0.315 in)
10 mm (0.394 in)
Aluminum Electrolytic Capacitors
20 %
160 mA