F410T-12LC
Nidec Components
229-F410T-12LC
F410T-12LC
Nsx:
Mô tả:
DC Fans Brushless DC Fan, 40 X 40 X 10mm, 12V DC, .11m3/min Air flow, 10 Pa Static pressure, 12db Noise, 1 sleeve bearing
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
49
Dự kiến 02/07/2026
100
Dự kiến 22/07/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Nidec
Danh mục Sản phẩm: Quạt DC
RoHS:
Axial
40 mm
10 mm
12 VDC
3.88 CFM (0.11 m3/min)
4600 RPM
Sleeve
12 dBA
480 mW
Low Noise, Light Weight
Polybutylene Terephthalate (PBT)
Wire Leads - 2
F410T
Nhãn hiệu: Nidec Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: VN
Loại dòng: DC
Chiều dài: 40 mm