ST-4EG204
Nidec Components
229-ST-4EG204
ST-4EG204
Nsx:
Mô tả:
Trimmer Resistors - SMD 200 KW 4mm SMD single turn J-lead, side adj.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Nidec
Danh mục Sản phẩm: Điện trở vi chỉnh - SMD
RoHS:
ST-4
SMD/SMT
Single Turn
1 Turn
Cermet
Minus Slot
200 kOhms
250 mW (1/4 W)
200 VDC
20 %