ST-5ER501
Nidec Components
229-ST-5ER501
ST-5ER501
Nsx:
Mô tả:
Trimmer Resistors - SMD 500 W 6mm SMD multi turn Gull wing, side adj.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
5,000 Báo giá
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Nidec
Danh mục Sản phẩm: Điện trở vi chỉnh - SMD
RoHS:
ST-5
SMD/SMT
Multiturn
14 Turn
Cermet
Side Slot
500 Ohms
250 mW (1/4 W)
11.2 VDC
10 %
100 PPM / C
Horizontal Adjustment
- 55 C
+ 120 C
Bulk
Nhãn hiệu: Nidec Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Chiều cao: 4.3 mm
Chiều dài: 6 mm
Kiểu gắn: PCB Mount
Loại sản phẩm: Trimmer Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 50
Danh mục phụ: Potentiometers, Trimmers & Rheostats
Hình côn: Linear
Loại: Gull Wing Terminal Trimmer
Chiều rộng: 6.75 mm