SDF-R37-213L012
NorComp
636-SDF-R37-213L012
SDF-R37-213L012
Nsx:
Mô tả:
D-Sub Standard Connectors 37 pin R/A solder F 30u 4-40 int thrd
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 27   Nhiều: 27
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
513 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
NorComp
Danh mục Sản phẩm: Đầu nối tiêu chuẩn D-Sub
RoHS:
37 Position
Solder Pin
Panel
Right Angle
2 Row
Female
Gold
Steel
Nickel
IP67
Unfiltered
SDF
Tray
Nhãn hiệu: NorComp
Chất liệu tiếp điểm: Brass
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Định mức dòng: 5 A
Chất liệu cách điện: Polybutylene Terephthalate (PBT)
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 85 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 25 C
Loại sản phẩm: D-Sub Connectors - Standard Density
Số lượng Kiện Gốc: 27
Danh mục phụ: D-Sub Connectors
Thương hiệu: NANOOK
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
D-Sub Standard Connectors
Industrial Automation Solutions
NANOOK IP67 SDF Standard D-Sub Connectors
NorComp NANOOK SDF Standard D-Sub Connectors are available in 9 to 37 positions with a contact rating of 5A. These IP67, flanged, waterproof connectors offer an all-inclusive solution for a wide range of applications. These D-subs are available in solder cup, vertical solder tail, and right-angle solder tail contact terminations. Ideal applications for NorComp NANOOK SDF Standard D-Sub Connectors include telecommunication equipment, industrial control systems, and computer technology.