L12J56RE
Ohmite
588-L12J56RE
L12J56RE
Nsx:
Mô tả:
Wirewound Resistors - Chassis Mount 12watt 56ohm 5% High Power
Mô hình ECAD:
Có hàng: 4
Tồn kho:
4 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
8 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
2,500 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Ohmite
Danh mục Sản phẩm: Điện trở quấn dây - Chân gắn khung
RoHS:
56 Ohms
12 W
565 V
5 %
Solder Lug
260 PPM / C
44.4 mm
+ 350 C
270
Bulk
Nhãn hiệu: Ohmite
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MX
Đường kính: 7.9 mm