OK2015E-R52
Ohmite
588-OK2015E-R52
OK2015E-R52
Nsx:
Mô tả:
Carbon Film Resistors - Through Hole 200 Ohm 1/4W 5% 250 Volt
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
24 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 50000   Nhiều: 5000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Ohmite
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng Carbon - Xuyên lỗ
RoHS:
OK
Standard
Axial
200 Ohms
250 mW (1/4 W)
5 %
- 450 PPM / C
- 70 C
+ 155 C
250 V
2.5 mm
6.8 mm