OL3625E-R52
Ohmite
588-OL3625E-R52
OL3625E-R52
Nsx:
Mô tả:
Carbon Film Resistors - Through Hole 3.6K Ohm 1/2W 5% 350 Volt
Mô hình ECAD:
Có hàng: 4,869
Tồn kho:
4,869 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
24 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Ohmite
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng Carbon - Xuyên lỗ
RoHS:
OL
Standard
Axial
3.6 kOhms
500 mW (1/2 W)
5 %
- 450 PPM / C
- 70 C
+ 155 C
350 V
3 mm
9 mm