OM6245E-R58
Ohmite
588-OM6245E-R58
OM6245E-R58
Nsx:
Mô tả:
Carbon Film Resistors - Through Hole 620K Ohm 1W 5% 500 Volt
Mô hình ECAD:
Có hàng: 5,836
Tồn kho:
5,836 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
24 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2500)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Ohmite
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng Carbon - Xuyên lỗ
RoHS:
OM
Standard
Axial
620 kOhms
1 W
5 %
- 700 PPM / C
- 70 C
+ 155 C
500 V
5 mm
12 mm