ON4715E-R65
Ohmite
588-ON4715E-R65
ON4715E-R65
Nsx:
Mô tả:
Carbon Film Resistors - Through Hole 470 Ohm 2W 5% 500 Volt
Mô hình ECAD:
Có hàng: 6,060
Tồn kho:
6,060 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
24 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Reel, Cut Tape
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Ohmite
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng Carbon - Xuyên lỗ
RoHS:
ON
Standard
Axial
470 Ohms
2 W
5 %
- 450 PPM / C
- 70 C
+ 155 C
500 V
5.5 mm
16 mm