EEA-GA1A680B
Panasonic
667-EEA-GA1A680B
EEA-GA1A680B
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - Radial Leaded 10volts 68uF 6.3X7mm L/S=5.0mm Ammo Crmp
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Có sẵn
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Panasonic
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - Có chân ở 2 bên trục
RoHS:
68 uF
10 VDC
6.3 mm
7 mm
2.5 mm
General Purpose Electrolytic Capacitors
1000 Hour
20 %
75 mA