EEE-HAH221UAP
Panasonic
667-EEE-HAH221UAP
EEE-HAH221UAP
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - SMD Al Lytic Cap SMT HA 105C Reflow
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,500
Tồn kho:
1,500 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 500)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Panasonic
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - SMD
RoHS:
220 uF
50 VDC
10 mm (0.394 in)
10.2 mm (0.402 in)
1000 Hour
General Purpose Electrolytic Capacitors
20 %
150 mA
- 40 C
+ 105 C
12 mm
HA
AEC-Q200
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: Panasonic
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MY
Hệ số tiêu tán DF: 0.18
Dòng rò: 3 uA
Loại sản phẩm: Electrolytic Capacitors
Số lượng Kiện Gốc: 500
Danh mục phụ: Capacitors
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Loại: Aluminum Capacitors SMD, High Temperature
Đơn vị Khối lượng: 1.290 g
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
HA SMT Aluminum Electrolytic Capacitors
Panasonic HA Series SMT Aluminum Electrolytic Capacitors offer low impedance and are AEC-Q200 qualified and RoHS directive compliant. The HA Series features a rated voltage range of 6.3VDC to 100VDC, a nominal capacitance range of 1μF to 1500μF, a capacitance tolerance of ±20% (120Hz/+20°C), and a DC leakage current of I ≤ 0.01CV or 3(μA) after 2 minutes (whichever is greater).