ERJ-S06D2553V
Panasonic
667-ERJ-S06D2553V
ERJ-S06D2553V
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD 0805 0.5% 255kOhm Anti-Sulfur AEC-Q200
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Panasonic
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Reel
Cut Tape
MouseReel
ERJ-S
255 kOhms
125 mW (1/8 W)
0.5 %
100 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
150 VDC
0805
2 mm (0.079 in)
1.25 mm (0.049 in)
0.6 mm (0.024 in)
Automotive Grade
Anti-Sulfur Resistors
AEC-Q200
Nhãn hiệu: Panasonic
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: JP
Kiểu gắn: PCB Mount
Loại sản phẩm: Thick Film Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 5000
Danh mục phụ: Resistors
Công nghệ: Thick Film
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Đơn vị Khối lượng: 6.643 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
ERJ-S Anti-Sulfur Thick Film Chip Resistors
Panasonic ERJ-S Anti-Sulfur Thick Film Chip Resistors feature 50V to 500V overload voltage range, ±5% maximum resistance tolerance, and –55°C to +155°C temperature range. The ERJ-S Resistors feature high resistance to sulfurization achieved by adopting an AU-based inner electrode and AG-Pd-based inner electrode. Panasonic ERJ-S Anti-Sulfur Thick Film Chip Resistors are AEC-Q200 qualified and RoHS compliant.