UTP28X3VL
Panduit
644-UTP28X3VL
UTP28X3VL
Nsx:
Mô tả:
Ethernet Cables / Networking Cables Cat 6A 28AWG UTP Patch Cord, CM/LSZH, Violet, 3 feet
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
1,000 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Panduit
Danh mục Sản phẩm: Cáp Ethernet / Cáp mạng
RoHS:
Cat 6a
Modular Plug
8 Position
Modular Plug
8 Position
Male / Male
914.4 mm (36 in)
Violet
28 AWG