PPWAM150-19C
Power Partners / TT Electronics
374-PPWAM150-19C
PPWAM150-19C
Nsx:
Mô tả:
Power Supplies - Chassis Mount 150W/56V MED & ITE AC/DC COVER 2x3
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 10   Nhiều: 10
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
200 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TT Electronics
Danh mục Sản phẩm: Nguồn cấp — Gắn khung
RoHS:
150 W
90 VAC to 264 VAC
1 Output
54 VDC
2.78 A
Enclosed
92 %
Medical, Industrial
90.678 mm (3.57 in)
64.008 mm (2.52 in)
39.37 mm (1.55 in)
PPWAM150
Nhãn hiệu: Power Partners / TT Electronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Kích thước: 3.57 in x 2.52 in x 1.55 in
Tần số đầu vào: 47 Hz to 63 Hz
Hệ số ổn áp tải đầu ra: Regulated
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 70 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 20 C
Kiểu gắn: Chassis
Khung mở/đóng: Enclosed
Đóng gói: Bulk
Nguồn - Không khí cưỡng bức: 150 W