RACM550-56SG/OF
RECOM Power
919-RACM550-56SG/OF
RACM550-56SG/OF
Nsx:
Mô tả:
Power Supplies - Chassis Mount 250W 80-264Vi 56Vo 9.82A +/-2V Reg
Có hàng: 347
Tồn kho:
347 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
RECOM
Danh mục Sản phẩm: Nguồn cấp — Gắn khung
RoHS:
300 W
80 VAC to 264 VAC
1 Output
56 VDC
9.82 A
Open Frame
4 kVAC
94 %
Medical, Industrial
127 mm (5 in)
38 mm (1.496 in)
38 mm (1.496 in)
RACM550-G
Nhãn hiệu: RECOM Power
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kích thước: 127 mm x 76 mm x 38 mm
Tần số đầu vào: 47 Hz to 63 Hz
Hệ số ổn áp tải đầu ra: Regulated
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 70 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 40 C
Kiểu gắn: Chassis
Khung mở/đóng: Open Frame
Đóng gói: Bulk
Nguồn - Không khí cưỡng bức: 550 W