SDR10EZPF10R0
ROHM Semiconductor
755-SDR10EZPF10R0
SDR10EZPF10R0
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD Anti-Surge Chip Resistor, 2012mm 400V 0.66W +/-1%, 10.0 Ohm
Mô hình ECAD:
Có hàng: 22,944
Tồn kho:
22,944 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
9 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
ROHM Semiconductor
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Reel
Cut Tape
MouseReel
LTR
10 Ohms
660 mW (2/3 W)
1 %
100 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
400 V
0805
2 mm (0.079 in)
1.25 mm (0.049 in)
0.55 mm (0.022 in)