X95820WV14IZ-2.7
Renesas / Intersil
968-X95820WV14IZ-2.7
X95820WV14IZ-2.7
Nsx:
Mô tả:
Digital Potentiometer ICs DL 256-TAP 10KOHM 2- WIRE INTERFACE7VTO5V
Tuổi thọ:
Hết hạn sử dụng:
Nhà sản xuất đã lên kế hoạch ngừng và sẽ không sản xuất nữa.
Mô hình ECAD:
Có hàng: 451
Tồn kho:
451 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Reel, Cut Tape, MouseReel
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Renesas Electronics
Danh mục Sản phẩm: IC chiết áp kỹ thuật số
RoHS:
X9582
10 kOhms
4 PPM / C
20 %
Dual
256 Tap
Non Volatile
Serial (I2C)
3.3 V
1 mA
- 40 C
+ 85 C
PCB Mount
SMD/SMT
TSSOP-14
Linear
Tube
Nhãn hiệu: Renesas / Intersil
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MY
Loại sản phẩm: Digital Potentiometer ICs
Số lượng Kiện Gốc: 95
Danh mục phụ: Digital Potentiometer ICs
Điện áp cấp nguồn - Tối đa: 5.5 V
Điện áp cấp nguồn - Tối thiểu: 2.7 V