SM-RVT43HLTNWC00
Riverdi
166-RVT43HLTNWC00
SM-RVT43HLTNWC00
Nsx:
Mô tả:
TFT Displays & Accessories RGB, 4.3" uxTouch, Air bonding, Anti-UV
Mô hình ECAD:
Có hàng: 6
Tồn kho:
6 Có thể Giao hàng Ngay
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Riverdi
Danh mục Sản phẩm: Màn hình hiển thị TFT & Phụ kiện
RoHS:
20 mA
TFT LCD Displays
Transmissive
4.3 in
480 x 272
RGB
Capacitive Touch Panel
LED
800 cd/m2
95.64 mm x 54.46 mm
120.38 mm x 79.2 mm x 5.1 mm
3.3 V to 3.6 V