16MU105KA23216
Rubycon
232-16MU105KA23216
16MU105KA23216
Nsx:
Mô tả:
Film Capacitors THIN FILM ACRYLIC DIELECTRIC
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 3000   Nhiều: 3000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
6,000 Báo giá
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Rubycon
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện màng
RoHS:
1 uF
16 VDC
SMD/SMT
Plastic
3.2 mm (0.126 in)
1.6 mm (0.063 in)
Stacked Film Capacitors
10 %
2 Pin
1.4 mm (0.055 in)