25MU105MA23216
Rubycon
232-25MU105MA23216
25MU105MA23216
Nsx:
Mô tả:
Film Capacitors THIN FILM ACRYLIC DIELECTRIC
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,069
Tồn kho:
1,069
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
2,000
Dự kiến 21/09/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
24
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Rubycon
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện màng
RoHS:
1 uF
25 VDC
SMD/SMT
Plastic
3.2 mm (0.126 in)
1.6 mm (0.063 in)
Stacked Film Capacitors
20 %
2 Pin
1.4 mm (0.055 in)