400MXG120MEFCSN25X25
Rubycon
232-400MXG120MEFCSN
400MXG120MEFCSN25X25
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - Snap In GENERAL PURPOSE ELECTROLYTIC CAPACITORS
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Rubycon
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - Chân gài
RoHS:
120 uF
400 VDC
25 mm (0.984 in)
25 mm (0.984 in)
10 mm (0.394 in)
General Purpose Electrolytic Capacitors
3000 Hour
20 %
- 25 C
+ 105 C
2 Pin