400QXW39MEFR8X50
Rubycon
232-400QXW39MEFR8X50
400QXW39MEFR8X50
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - Radial Leaded GENERAL PURPOSE ELECTROLYTIC CAPACITORS
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 1000   Nhiều: 1000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Rubycon
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - Có chân ở 2 bên trục
RoHS:
39 uF
400 VDC
8 mm
50 mm
3.5 mm
General Purpose Electrolytic Capacitors
2000 Hour
20 %
350 mA