400USK1200MEFCSN35X55
Rubycon
232-400USK1200MEFCSN
400USK1200MEFCSN35X55
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - Snap In GENERAL PURPOSE ELECTROLYTIC CAPACITORS
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 100   Nhiều: 100
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
1,000 Báo giá
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Rubycon
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - Chân gài
RoHS:
1200 uF
400 VDC
35 mm (1.378 in)
55 mm (2.165 in)
10 mm (0.394 in)
General Purpose Electrolytic Capacitors
3000 Hour
20 %
- 25 C
+ 85 C
2 Pin