400USK330MEFCSN22X40
Rubycon
232-SK330MEFCSN22X40
400USK330MEFCSN22X40
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - Snap In GENERAL PURPOSE ELECTROLYTIC CAPACITORS
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 200   Nhiều: 200
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
5,000 Báo giá
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Rubycon
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - Chân gài
RoHS:
330 uF
400 VDC
22 mm (0.866 in)
40 mm (1.575 in)
10 mm (0.394 in)
Aluminum Electrolytic Capacitors
3000 Hour
20 %
- 25 C
+ 85 C
2 Pin
USK
Nhãn hiệu: Rubycon
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: JP
Hệ số tiêu tán DF: 0.2
Loại sản phẩm: Electrolytic Capacitors
Số lượng Kiện Gốc: 200
Danh mục phụ: Capacitors
Kiểu chấm dứt: Snap In
Tần số kiểm tra: 120 Hz