450LXW82MEFR16X30
Rubycon
232-450LXW82MEFR16X3
450LXW82MEFR16X30
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - Radial Leaded GENERAL PURPOSE ELECTROLYTIC CAPACITORS
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Rubycon
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - Có chân ở 2 bên trục
RoHS:
82 uF
450 VDC
16 mm
30 mm
7.5 mm
General Purpose Electrolytic Capacitors
12000 Hour
20 %
650 mA