63PJV150M10X16.5
Rubycon
232-63PJV150M10X16.5
63PJV150M10X16.5
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Organic Polymer Capacitors 63VDC 150uF 20% AEC-Q200
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
571
Dự kiến 20/07/2026
4,200
Dự kiến 01/10/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
22
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Rubycon
Danh mục Sản phẩm: Tụ polyme hữu cơ bằng nhôm
RoHS:
150 uF
63 VDC
SMD/SMT
16.5 mm (0.65 in)
Aluminum Hybrid Polymer Capacitors
4000 Hour
20 %
15 mOhms
3.3 A
- 40 C
+ 125 C
10 mm