CF14JT1K50
SEI Stackpole
708-CF14JT1K50
CF14JT1K50
Nsx:
Mô tả:
Carbon Film Resistors - Through Hole 1.5KOhms 1/4W 5% Std Carbon
Mô hình ECAD:
Có hàng: 117,075
Tồn kho:
117,075 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
23 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
SEI Stackpole
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng Carbon - Xuyên lỗ
RoHS:
CF
Axial
1.5 kOhms
250 mW (1/4 W)
5 %
0 PPM / C to - 1500 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
350 V
2.3 mm
6 mm
Reel
Cut Tape
Ứng dụng: General Purpose
Nhãn hiệu: SEI Stackpole
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Đường kính đầu dây: 0.55 mm