CSR1206FK15L0
SEI Stackpole
708-CSR1206FK15L0
CSR1206FK15L0
Nsx:
Mô tả:
Current Sense Resistors - SMD 15mOhms 1206 0.5W 100ppm 1% Thick Curr Sens AEC-Q200
Mô hình ECAD:
Có hàng: 13,724
Tồn kho:
13,724 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
17 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
SEI Stackpole
Danh mục Sản phẩm: Điện trở cảm biến dòng - SMD
RoHS:
Reel
Cut Tape
MouseReel
CSR
15 mOhms
500 mW (1/2 W)
1 %
100 PPM / C
1206
3.2 mm (0.126 in)
1.6 mm (0.063 in)
0.55 mm (0.022 in)