CSR1225FTR750
SEI Stackpole
708-CSR1225FTR750
CSR1225FTR750
Nsx:
Mô tả:
Current Sense Resistors - SMD RES CS, 1225, 0.75 ohm, 1%, 3W
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
17 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 2000   Nhiều: 2000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
SEI Stackpole
Danh mục Sản phẩm: Điện trở cảm biến dòng - SMD
RoHS:
Reel
CSR
750 mOhms
3 W
1 %
100 PPM / C
1225 (Reversed)
3263 (Reversed)
3.2 mm (0.126 in)
6.45 mm (0.254 in)
0.9 mm (0.035 in)