CSS1206JT11L0
SEI Stackpole
708-CSS1206JT11L0
CSS1206JT11L0
Nsx:
Mô tả:
Current Sense Resistors - SMD RES SHUNT, 1206, 0.011 ohm, 5%, 1W
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
22 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 4000   Nhiều: 4000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
SEI Stackpole
Danh mục Sản phẩm: Điện trở cảm biến dòng - SMD
RoHS:
Reel
CSS
11 mOhms
1 W
5 %
25 PPM / C
1206
3.2 mm (0.126 in)
1.6 mm (0.063 in)
0.55 mm (0.022 in)