CSS2010FT80L0
SEI Stackpole
708-CSS2010FT80L0
CSS2010FT80L0
Nsx:
Mô tả:
Current Sense Resistors - SMD RES SHUNT, 2010, 0.08 ohm, 1%, 1W
Tối thiểu: 4000   Nhiều: 2000
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
CSS
80 mOhms
1 W
1 %
15 PPM / C
2010
5.08 mm (0.2 in)
2.54 mm (0.1 in)
0.65 mm (0.026 in)