CSS2512JT40L0
SEI Stackpole
708-CSS2512JT40L0
CSS2512JT40L0
Nsx:
Mô tả:
Current Sense Resistors - SMD RES SHUNT, 2512, 0.04 ohm, 5%, 2W
Tối thiểu: 2000   Nhiều: 2000
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
CSS
40 mOhms
2 W
5 %
25 PPM / C
2512
6.25 mm (0.246 in)
3.2 mm (0.126 in)
0.65 mm (0.026 in)