RMCF0402FT1K13
SEI Stackpole
708-RMCF0402FT1K13
RMCF0402FT1K13
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD 1.13KOhms 0402 0.063W 0.01 Std Power
Mô hình ECAD:
Có hàng: 27,381
Tồn kho:
27,381 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 10000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
SEI Stackpole
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Reel
Cut Tape
MouseReel
RMCF
1.13 kOhms
63 mW (1/16 W)
1 %
100 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
50 V
0402
1 mm (0.039 in)
0.5 mm (0.02 in)
0.3 mm (0.012 in)