RMCF0603FT649K
SEI Stackpole
708-RMCF0603FT649K
RMCF0603FT649K
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD 649KOhms 0603 0.1W 1% Std Power AEC-Q200
Mô hình ECAD:
Có hàng: 102,049
Tồn kho:
102,049 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Reel
Cut Tape
MouseReel
RMCF
649 kOhms
100 mW (1/10 W)
1 %
+ 155 C
75 V
0603
1.6 mm (0.063 in)
0.8 mm (0.031 in)
0.45 mm (0.018 in)