RMCP1210FT274R
SEI Stackpole
708-RMCP1210FT274R
RMCP1210FT274R
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD RES, 1210, 274 ohm, 1%, 0.66W
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 5000   Nhiều: 5000
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Các sản phẩm tương tự
Reel
RMCF_RMCP
274 Ohms
660 mW
1 %
+ 155 C
400 V
1210
3.2 mm (0.126 in)
2.5 mm (0.098 in)
0.55 mm (0.022 in)