RMCS0201JT620K
SEI Stackpole
708-RMCS0201JT620K
RMCS0201JT620K
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD 620kOhm 0201 0.05W 200 PPM 0.05 Sulfar Resistant
Tuổi thọ:
Mới tại Mouser
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 10000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
SEI Stackpole
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Reel
Cut Tape
MouseReel
RMCS
620 kOhms
50 mW (1/20 W)
5 %
200 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
50 V
0201
0.6 mm (0.024 in)
0.3 mm (0.012 in)
0.23 mm (0.009 in)