RMCS2010FT32K4
SEI Stackpole
708-RMCS2010FT32K4
RMCS2010FT32K4
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD RES, AS, 2010, 32.4 Kohm, 1%, 0.75W
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 4000   Nhiều: 4000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Các sản phẩm tương tự
Reel
RMCS
32.4 kOhms
750 mW (3/4 W)
1 %
+ 155 C
200 V
2012
5 mm (0.197 in)
3.2 mm (0.126 in)
0.55 mm (0.022 in)