RMEF0402FT20K5
SEI Stackpole
708-RMEF0402FT20K5
RMEF0402FT20K5
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD RES Pb Free, 0402, 20.5 Kohm, 1%, 0.0625W
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 10000   Nhiều: 10000
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 10000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
SEI Stackpole
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Reel
RMEF
20.5 kOhms
63 mW (1/16 W)
1 %
100 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
50 V
0402
1 mm (0.039 in)
0.5 mm (0.02 in)
0.3 mm (0.012 in)