RMEF0603FT32K4
SEI Stackpole
708-RMEF0603FT32K4
RMEF0603FT32K4
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD RES Pb Free, 0603, 32.4 Kohm, 1%, 0.1W
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 5000   Nhiều: 5000
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
SEI Stackpole
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Reel
RMEF
32.4 kOhms
100 mW (1/10 W)
1 %
100 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
75 V
0603
1.6 mm (0.063 in)
0.8 mm (0.031 in)
0.4 mm (0.016 in)