RNCF0402BKE5K23
SEI Stackpole
708-RNCF0402BKE5K23
RNCF0402BKE5K23
Nsx:
Mô tả:
Thin Film Resistors - SMD RES PREC, 5.23 Kohm, 0402, 0.1%, 25 ppm
Thời gian sản xuất của nhà máy:
17 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1000   Nhiều: 1000
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
RNCF
5.23 kOhms
0.1 %
25 PPM / C
0402
1 mm (0.039 in)
0.5 mm (0.02 in)
0.3 mm (0.012 in)
AEC-Q200
100 mW (1/10 W)
50 V