RNF18DTE35K7
SEI Stackpole
708-RNF18DTE35K7
RNF18DTE35K7
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole RES, MF, 1/8W, 35.7 Kohm, 0.5%, 25 ppm
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
9 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 5000   Nhiều: 5000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
SEI Stackpole
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng kim loại - Xuyên lỗ
RoHS:
RNF_RNMF
35.7 kOhms
125 mW (1/8 W)
0.5 %
25 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
200 V
1.8 mm
3.3 mm