SM4124FTR162
SEI Stackpole
708-SM4124FTR162
SM4124FTR162
Nsx:
Mô tả:
Wirewound Resistors - SMD RES, WW, 4124, 0.162 ohm, 1%, 2W
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 800   Nhiều: 800
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 800)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
SEI Stackpole
Danh mục Sản phẩm: Điện trở quấn dây - SMD
RoHS:
162 mOhms
2 W
1 %
4124
100 PPM / C
+ 275 C
- 55 C
10461
SM
Reel
Ứng dụng: High Temperature
Nhãn hiệu: SEI Stackpole
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MX
Chiều cao: 4.57 mm
Chiều dài: 10.41 mm
Kiểu gắn: PCB Mount
Loại sản phẩm: Wirewound Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 800
Danh mục phụ: Resistors
Công nghệ: Wirewound
Chiều rộng: 6.1 mm