L79L12ABD-R
STMicroelectronics
511-L79L12ABD-R
L79L12ABD-R
Nsx:
Mô tả:
Linear Voltage Regulators Neg Vltg regulators
Tuổi thọ:
Mô hình ECAD:
Mouser hiện không bán sản phẩm này tại khu vực của bạn.
Sẵn có
Tồn kho:
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
STMicroelectronics
Danh mục Sản phẩm: Bộ ổn áp tuyến tính
Hạn chế Vận chuyển
RoHS:
L79L12AB
SMD/SMT
SO
1 Output
Negative
- 12 V
100 mA
Fixed
- 25 V
- 7 V
- 40 C
+ 125 C
Reel
Cut Tape
Nhãn hiệu: STMicroelectronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Hệ số ổn áp đầu vào: 250 mV
Hệ số ổn áp tải đầu ra: 100 mV