SMCJ40CA-TR
STMicroelectronics
511-SMCJ40CA-TR
SMCJ40CA-TR
Nsx:
Mô tả:
ESD Protection Diodes / TVS Diodes 1500W 40V Bidirect
Mô hình ECAD:
Có hàng: 4,732
Tồn kho:
4,732 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
13 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2500)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
STMicroelectronics
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt bảo vệ ESD/Đi-ốt TVS
RoHS:
Bidirectional
1 Channel
40 V
SMD/SMT
84 V
44.4 V
SMC (DO-214AB)
119 A
1.5 kW
150 pF
30 kV
30 kV