SMP100LC-140
STMicroelectronics
511-SMP100LC-140
SMP100LC-140
Nsx:
Mô tả:
Board Mount Surge Protectors 140V 50uA Bidirect
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
2,371
Dự kiến 20/07/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2500)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
STMicroelectronics
Danh mục Sản phẩm: Bộ bảo vệ chống tăng áp gắn bo mạch
RoHS:
SMD/SMT
DO-214AA
140 VDC
100 A
- 40 C
+ 150 C
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: STMicroelectronics
Điện dung: 30 pF
Tuân thủ: UL
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Đặc điểm nổi bật: Low Capacitance
Để sử dụng với: Telecomm
Chiều cao: 2.45 mm
Chiều dài: 4.6 mm
Kiểu gắn: PCB Mount
Loại sản phẩm: Board Mount Surge Protectors
Sê-ri: SMP100LC
Số lượng Kiện Gốc: 2500
Danh mục phụ: Surge Suppressors
Thương hiệu: Trisil
Loại: Arrester Surge/Lightning
Chiều rộng: 3.95 mm