STLQ50C50R
STMicroelectronics
511-STLQ50C50R
STLQ50C50R
Nsx:
Mô tả:
LDO Voltage Regulators 50 mA 3uA Supply C Low Drop Lin Reg
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
24 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 6000   Nhiều: 3000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
STMicroelectronics
Danh mục Sản phẩm: Bộ ổn áp LDO
RoHS:
SMD/SMT
SOT-323-5
5 V
50 mA
1 Output
Positive
3 uA
2.3 V
12 V
Fixed
- 40 C
+ 150 C
400 mV
STLQ50
Reel
Nhãn hiệu: STMicroelectronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: IT
Điện áp sụt - Tối đa: 700 mV at 50 mA
Ib - Dòng phân cực đầu vào: 4 uA
Hệ số ổn áp đầu vào: 0.3 %
Hệ số ổn áp tải đầu ra: 0.15 %
Loại sản phẩm: LDO Voltage Regulators
Số lượng Kiện Gốc: 3000
Danh mục phụ: PMIC - Power Management ICs
Độ chính xác điều chỉnh điện áp: 2 %